LỄ KHAI GIẢNG LỚP HỌC TẬP HUẤN KỸ NĂNG XÂY DỰNG SẢN PHẨM DU LỊCH VÀ KỸ NĂNG ĐÓN TIẾP PHỤC VỤ KHÁCH
![Hình ảnh giảng viên của Trường và học viên chụp ảnh lưu niệm sau buổi lễ khai giảng](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/luu-niem-sau-khai-giang-1024x683.jpg)
Lễ khai giảng lớp học “Kỹ năng xây dựng sản phẩm du lịch và đón tiếp phục vụ khách du lịch” diễn ra vào lúc 7h30 ngày 25/03/2024 tại Trung tâm Chính trị huyện Lắk với sự tham dự của đại diện Trường Cao đẳng Du lịch Sài Gòn – Thạc sĩ Trần Thị Bích Ngọc – Giảng viên khoa Lữ hành, đồng chí Nguyễn Anh Tú – Phó chủ tịch Ủy ban nhân huyện Lắk, Phòng Văn hóa Thông tin huyện Lắk, và 40 học viên tham gia lớp học là những đơn vị kinh doanh du lịch và những hộ định hướng phát triển du lịch cộng đồng tại Huyện Lắk. Bắt đầu buổi lễ là phần đón tiếp đại biểu, tuyên bố lý do của Phòng Văn hóa Thông tin huyện Lắk thực hiện.
![Hình ảnh tại Trung tâm chính trị huyện Lắk trước khi diễn ra lễ khai giảng](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/khai-giang-tai-trung-tam-chinh-tri-huyen-lak.jpg)
Hình ảnh tại Trung tâm chính trị huyện Lắk trước khi diễn ra lễ khai giảng
Tại buổi lễ khai giảng Thạc sĩ Trần Thị Bích Ngọc đã thông qua Quyết định của Nhà trường về việc mở Lớp “Kỹ năng xây dựng sản phẩm du lịch và đón tiếp phục vụ khách du lịch”.
![Khung cảnh lớp học](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/khung-canh-lop-hoc.jpg)
Khung cảnh lớp học
Phát biểu tại buổi lễ khai giảng Lớp học “Kỹ năng xây dựng sản phẩm du lịch và đón tiếp phục vụ khách du lịch” đồng chí Nguyễn Anh Tú đã khai mạc buổi lễ.
![Lễ khai giảng tại trung tâm chính trị huyện Lắk](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/khai-mac-buoi-le.jpg)
Lễ khai giảng tại trung tâm chính trị huyện Lắk
![Hình ảnh giảng viên của Trường và học viên chụp ảnh lưu niệm sau buổi lễ khai giảng](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/luu-niem-sau-khai-giang.jpg)
Hình ảnh giảng viên của Trường và học viên chụp ảnh lưu niệm sau buổi lễ khai giảng
Ngoài ra từ ngày 26 – 27/03/2024, Thầy Hồ Văn Tuấn – Giảng viên khoa Khách sạn Nhà hàng đã triển khai những nội dung lý thuyết và thực hành về quy trình và kỹ năng phục vụ khách du lịch.
![Thấy Tuấn giảng về quy trình và kỹ năng phục vụ khách du lịch](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/thay-ho-van-tuan-giang-day.jpg)
Thấy Tuấn giảng về quy trình và kỹ năng phục vụ khách du lịch
![Lớp học của thầy Hồ Văn Tuấn](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/03/lop-hoc-cua-thay-ho-van-tuan.jpg)
Lớp học của thầy Hồ Văn Tuấn
Lớp học “Kỹ năng xây dựng sản phẩm và đón tiếp phục vụ khách du lịch” diễn ra từ ngày 25 – 27/03/2024 đã đáp ứng nhu cầu đào tạo nguồn nhân lực cho ngành du lịch của huyện Lắk nói riêng và tỉnh Đắk Lắk nói chung.
Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ dưới đây:
- Trụ sở chính:
347A Nguyễn Thượng Hiền, Phường 11, Quận 10, Tp.HCM
- Cơ sở 2:
20/11C Kỳ Đồng, Phường 09, Quận 3, Tp.HCM.
- Email:
tuvantuyensinh.dlsg@gmail.com
- Hotline tuyển sinh:
028.38.344.856, 028.62.973.210, 028.62.973.211
- Giờ làm việc:
Sáng: 7g30 – 11g30, Chiều: 13g – 21g
- Xét tuyển Online ngay: TẠI ĐÂY
để bạn chọn học tại
Cao đẳng Du lịch Sài Gòn
![](https://dulichsaigon.edu.vn/wp-content/uploads/2024/01/hab-img.png)
Chương trình học70% thực hành, 30% lý thuyết
2.5 năm tiết kiệm thời gian, chi phí
100% sinh viên được giới thiệu việc làm sau khi tốt nghiệp